Nhà > Các sản phẩm > Cuộn cảm, Cuộn dây, Cuộn cảm > Cuộn cảm cố định > FP1109B1-R220-R
Yêu cầu báo giá
Tiếng Việt
FP1109B1-R220-R
Yêu cầu báo giá
Giá tham khảo (Đô la Mỹ)
Trong kho
300+
Yêu cầu thông tin trực tuyến
Thông số kỹ thuật
  • Số Phần
    FP1109B1-R220-R
  • Nhà sản xuất / Thương hiệu
  • Số lượng cổ phiếu
    Trong kho
  • Sự miêu tả
    IND FP 220NH 50A PK 2 PAD SMT
  • Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS
  • Bảng dữ liệu
  • Mô hình ECAD
  • Kiểu
  • Lòng khoan dung
    ±10%
  • Gói thiết bị nhà cung cấp
  • Size / Kích thước
    0.433" L x 0.323" W (11.00mm x 8.20mm)
  • che chắn
    Unshielded
  • Loạt
    FP1109
  • xếp hạng
  • Q @ Freq
  • Bao bì
    Tape & Reel (TR)
  • Gói / Case
    Nonstandard
  • Nhiệt độ hoạt động
    -40°C ~ 125°C
  • gắn Loại
    Surface Mount
  • Vật liệu - Core
    Ferrite
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất
    14 Weeks
  • Tần số cảm - Kiểm tra
    100kHz
  • cảm
    220nH
  • Chiều cao - Ngồi (Max)
    0.354" (9.00mm)
  • Tần số - Tự Resonant
  • Tính năng
  • miêu tả cụ thể
    220nH Unshielded Inductor 55A 0.19 mOhm Nonstandard
  • DC Resistance (DCR)
    0.19 mOhm
  • Đánh giá hiện tại
    55A
  • Hiện tại - Saturation
    40A