Nhà > Các sản phẩm > Tụ điện > Tụ gốm > CDR33BP152BFURAJ
Yêu cầu báo giá
Tiếng Việt
2581758Hình ảnh CDR33BP152BFURAJ.Electro-Films (EFI) / Vishay
CDR33BP152BFURAJ
Yêu cầu báo giá
Yêu cầu thông tin trực tuyến
Thông số kỹ thuật
  • Số Phần
    CDR33BP152BFURAJ
  • Nhà sản xuất / Thương hiệu
  • Số lượng cổ phiếu
    Trong kho
  • Sự miêu tả
    CAP CER 1500PF 100V BP 1210
  • Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS
    Không có chì / tuân thủ RoHS
  • Bảng dữ liệu
  • Mô hình ECAD
  • Voltage - Xếp hạng
    100V
  • Lòng khoan dung
    ±1%
  • Độ dày (Max)
    0.049" (1.25mm)
  • Hệ số nhiệt độ
    BP
  • Size / Kích thước
    0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
  • Loạt
    Military, MIL-PRF-55681, CDR33
  • xếp hạng
  • Bao bì
    Tape & Reel (TR)
  • Gói / Case
    1210 (3225 Metric)
  • Nhiệt độ hoạt động
    -55°C ~ 125°C
  • gắn Loại
    Surface Mount, MLCC
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)
    1 (Unlimited)
  • Chì Phong cách
  • Spacing chì
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
    Lead free / RoHS Compliant
  • Chiều cao - Ngồi (Max)
  • Tính năng
  • Tỷ lệ thất bại
    R (0.01%)
  • miêu tả cụ thể
    1500pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1210 (3225 Metric)
  • Điện dung
    1500pF