Nhà > Các sản phẩm > Điện trở > Thông qua Hole Resistors > FMP200FRF52-412R
Yêu cầu báo giá
Tiếng Việt
59933
FMP200FRF52-412R
Yêu cầu báo giá
Giá tham khảo (Đô la Mỹ)
Trong kho
5000+
Yêu cầu thông tin trực tuyến
Thông số kỹ thuật
  • Số Phần
    FMP200FRF52-412R
  • Nhà sản xuất / Thương hiệu
  • Số lượng cổ phiếu
    Trong kho
  • Sự miêu tả
    RES MF 2W 1% AXIAL
  • Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS
    Không có chì / tuân thủ RoHS
  • Bảng dữ liệu
  • Mô hình ECAD
  • Lòng khoan dung
    ±1%
  • Hệ số nhiệt độ
    ±100ppm/°C
  • Gói thiết bị nhà cung cấp
    Axial
  • Size / Kích thước
    0.154" Dia x 0.354" L (3.90mm x 9.00mm)
  • Loạt
    FMP
  • bảng điều chỉnh chế độ
    412 Ohms
  • Power (Watts)
    2W
  • Bao bì
    Tape & Reel (TR)
  • Gói / Case
    Axial
  • Nhiệt độ hoạt động
    -55°C ~ 155°C
  • Số ĐẦU CẮM
    2
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS
    Lead free / RoHS Compliant
  • Chiều cao - Ngồi (Max)
  • Tính năng
    Flame Proof, Safety
  • miêu tả cụ thể
    412 Ohms ±1% 2W Through Hole Resistor Axial Flame Proof, Safety Metal Film